Thuế GTGT đối với dịch vụ tang lễ

Thuế GTGT đối với dịch vụ tang lễ

Thuế GTGT đối với dịch vụ tang lễ

Viết ngày bởi hoa nguyễn

Dịch vụ tang lễ có chịu thuế GTGT không? Thuế GTGT đối với số dịch vụ tang lễ là bao nhiêu %? Có được khấu trừ thuế GTGT   *** Căn cứ: – Tại Khoản 11 Điều 4 Thông tư số 219/2013/TT- BTC ngày 31/12/2013 Thay thế Khoản 11 Điều 4 Thông tư 06/2012/TT – BTC […]