mua hàng hóa tiêu dùng nội bộ

Quy định Hàng hóa tiêu dùng nội bộ

Quy định Hàng hóa tiêu dùng nội bộ

Viết ngày bởi hoa nguyễn

Hàng hóa tiêu dùng nội bộ có phải xuất hóa đơn hay không? Trường hợp nào phải xuất hóa đơn? Căn cứ văn bản pháp lý nào?   *Căn cứ pháp lý về hàng hóa tiêu dùng nội bộ:   ­– Khoản 2, Điều 3 Thông tư số 119/2014/TT-BTC ngày 25/8/2014 của Bộ Tài Chính […]